
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA

SIMU: 0732-980528
FAX:   0732-980844

Kumb. Na. MZA/KDC/D.20/101/120.      Tarehe: 09/11/2017

MKURUGENZI MTENDAJI(W),
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA,
S.L.P. 88,
NGUDU-KWIMBA.

YAH:  ZIARA YA UKAGUZI WA MIRADI YA CDG NA P4R KUANZIA TAREHE 07-
08/11/2017 KWA MAJIMBO  YA SUMVE NA KWIMBA. 

Husika na mada tajwa hapo juu.

Timu ya ufuatiliaji ikiwa na wataalam kutoka Idara za Mipango, Ujenzi, M/Jamii, PMU, Afisa Habari na
Idara  ya  Afya  ilifanya  ziara  ya  kukagua  miradi  ya  CDG  pamoja  na  P4R  katika  kata  za
Mwagi,Maligisu,Nyambiti,Walla,  Malya,  Bugando,  Ilula  Ngudu,Ng’hundi,
Kikubiji,Hungumalwa,Mhande,  Nkalalo,Iseni,Bupamwa,  Fukalo,Mwang’alan’ga,  Nyamilama,  na
Bungulwa.

Pamoja  na  barua  hii,  naambatanisha jedwali  linaloonyesha miradi   hiyo pamoja  na  hatua/utekelezaji
wake.

Naomba kuwasilisha.

Yasini M.Msangi
AFISA MIPANGO, TAKWIMU NA UFUATILIAJI (W)

        HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA
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S.L.P 88,

NGUDU / KWIMBA



TAARIFA YA UKAGUZI WA MIRADI YA MAENDELEO INAYOTEKELEZWA KWA FEDHA ZA
CDG & P4R.

TAREHE 07-08/11/2017.

NA
.

JINA LA 
MRADI

FEDHA 
TOLEWA

FEDHA 
TUMIKA

HATUA. MAONI.

1. Ukamilishaji 
choo Shule ya 
Msingi 
Mwabilanda

3,446,955/= 
(CDG)

3,446,955/= -Choo kimekwisha pauliwa na
kupigwa lipu.

-Kazi iliyobaki ni kufanya 
finishing(madirisha,milango,r
angi)

-Timu ya 
ufuatiliaji  ilitoa 
maagizo kazi iwe 
imekamilika 
ifikapo tarehe 
17/11/2017. 

2. Ukamilishaji wa 
Zahanati 
Mwamajila.

25,000,000/= 
(CDG)

23,150,000/= -Kazi ipo hatua ya ukamlishaji
-Kazi iliyobaki ni kuweka 
madirisha, kuweka tiles, 
kumalizia kupaka rangi na 
kufanya wiring.

-Zahanati 
imepokea fedha 
kutoka mfuko wa 
Jimbo kwa ajili ya 
ukamilishaji wa 
kazi zilizobaki.

3. Shule ya Msingi 
Chamhela. 
Ukamilishaji wa 
vyumba viwili 
vya  madarsa na 
ofisi 1 ya 
mwalimu.

7,045,995/= 
(CDG)

- -Kazi ipo hatua ya 
ukamilishaji(finishing) .

-Kazi zilizobaki ni kuweka 
milango, kupaka rangi.

Timu ya ufuatiliaji
ilitoa maagizo kazi
iwe imekamilika 
ifikapo tarehe 
13/11/2017

4. Ukamilishaji wa 
vyumba viwili 
vya madarasa 
Shule ya Msingi 
Iseng’wa.

8,000,000/= 
(CDG)

- -Wamekwisha kamilisha kazi 
ya kupaua.

- Kazi ya kupiga plasta 
inaendelea.

Timu ya ufuatiliaji
ilitoa maagizo kazi
iwe imekamilika 
ifikapo tarehe 
20/11/2017

5. Ukamilishaji wa 
vyumba viwili 
vya madarasa na 
ofisi moja shule 
ya Sekondari 
Kinoja.

17,000,000/= 
(CDG) 
10,765,292/= 
(P4R)

Jumla : 
27,765,292/=

-Kazi imekamilika. Kazi imekamilika.

6. Ukamilishaji wa 
chumba cha 
darasa Shule ya 
Msingi 
Buchang’wa.

 8,000,000/=
(CDG)

-Kazi imekamilika.  -Kazi 
haijaridhisha, 
finishing ni ya 
kiwango cha 
chini.Hivyo Timu 
ya ufuatiliaji 
ilimwagiza 
mwalimu alete 
mchanganuo wa 
matumizi ya fedha 
katika ofisi ya 
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Mipango.
7. Ukamilishaji wa 

vyumba viwili 
vya madarasa 
katika Shule ya 
Sekondari  
Malya.

17,000,000/= 
(CDG)

10,000,000/= 
(P4R)

Jumla: 
27,000,000/=

- Madarasa mawili na ofisi 
vimepauliwa na kupigwa bado
rangi na sakafu

Mkuu wa shule 
aliongoza kazi 
zaidi ya zile 
zilizokuwa 
zimepangwa 
kufanyika

8. Ukamilishaji wa 
madarsa mawili 
katika Shule ya 
Msingi Bugando.

10,000,000/=
(CDG)

10,000,000/= -Kazi imekamilika. - Kazi imekamilika

9. Ukamilishaji 
nyumba ya 
Mtumishi 
Zahanati ya Ilula.

19,450,000/= 
(CDG)

- -Jengo limekwisha pauliwa. 
Hata hivyo kuna upande wa 
paa hawakuziba ukuta pako 
wazi  hali inayoweza 
sababisha kuezuliwa kwa paa  
endapo kutakua na upepo 
mkali.

-Kazi zilizobaki ni kuweka 
milango, plasta, sakafu na 
rangi.

-Timu ya 
ufuatiliaji ilitoa 
maagizo kwa 
upande wa paa 
ulioachwa wazi 
uzibwe. Na  kazi 
iwe imekamilika 
ifikapo tarehe 
15/11/2017.

10. Ukamilishaji wa  
vyumba  vitatu 
vya madarasa  
Shule ya Msingi 
Ilula.

17,988,100/=  

      (CDG)

- -Jengo lipo hatua ya 
ukamilishaji(finishing)

-Kazi zilizobakia, ofisi ya 
mwalimu na darasa bado 
kuweka sakafu,rangi, na 
milango.

Timu ya ufuatiliaji
ilitoa maagizo kazi
iwe imekamilika 
ifikapo tarehe 
20/11/2017.

11 Ukamishaji wa 
choo Ngudu 
Sekondari.

3,000,000/= 
(CDG)

2,000,000/= 
(P4R)
Jumla: 
5,000,000/=

- -Kazi imekamilika. -Kazi imekamilika

12. Ukamilishaji wa 
choo  cha bweni 
shule ya msingi  
Bijiku Sakila.

3,000,000/= 
(CDG)

- Kazi imekamilika. -Hata hivyo kazi 
haijaridhisha 
kwani kuna dosari 
katika kuweka 
plasta na kupaka 
rangi ambako 
kumeacha alama 
(nyufa ) kwenye 
ukuta.

13. Ukamilishaji  
nyumba ya 
mwalimu Shule 

7,500,400 /= 
CDG)

- -Kazi imekamilika. -Timu  ya 
ufuatiliaji ilkagua 
kazi na kutaka 
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ya Sekondari 
Ng’hundi.

fundi afanye 
marekebisho  
machache katika 
baadhi ya sehemu.

14 Ukamilishaji wa 
vyumba viwili 
vya madarsa na 
ofisi moja ya 
mwalimu Shule 
ya Msingi 
Mwakilma.

23,533,000/=
(CDG)

- -Kazi ipo hatua ya 
finishing( kupaka rangi, 
kuweka sakafu)

-Timu ya 
ufuatiliaji 
haikuridhishwa na 
kazi iliyofanyika , 
pia kamati ya 
shule  na mtendaji 
walienda  kinyume
na maagizo 
yaliyotolewa hapo 
awali ya 
kutokuweka 
madirisha  ya 
alluminium ili 
fedha ambzo 
zingebaki 
zingeweza 
kukamillisha 
mapungufu 
mengine katika 
madarasa yaliyopo
hapo shuleni.

15 Ukamilishaji wa 
vyumba vitatu 
vya madarasa 
katika shule ya 
Msingi Ilebelo

11,399,950/= 
(CDG)

5,000,000/= 
(P4R)

Jumla: 
15,399,950/=

- Kazi bado kufanya finishing 
kwa kuweka rangi, polishi 
katika milango.

- Mwalimu 
aliagizwa na timu 
ya ufuatiliaji 
kuleta ripoti ya 
mapungufu  
yaliyopo  na 
mahitaji kwa ajili 
ya kukamilisha 
kazi katika ofisi ya
Mipango.

16 Ukamilishaji wa 
nyumba ya 
mtumishi katika 
Shule ya Msingi 
Izizimba ‘B’

13,300,000/= 
(CDG)

- -Kazi imekamilika. -Timu ilibaini 
mapungufu  
yafuatayo;-

-Uwekaji  wa 
Madirisha ya 
Alluminium ulikua
mbovu. Pia 
mlango moja 
umeshuka chini 
nakupelekea 
kukwaruza sakafu 
wakati wa kufunga
na kufungua.
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17. Ukamilishaji/ 
ukarabati wa 
nyumba ya 
mganga wa 
Zahanati ya 
Manawa.

10,000,000/=
(CDG)

10,000,000/= Kazi imekamilka.  -Kazi imekamilka.

18 Ujenzi wa bweni 
na choo Shule ya 
Sekondari Tallo.

81,600,000/= - -Ujenzi wa bweni
Kazi ipo hatua ya kuchimba 
msingi na ufyatuaji wa 
matofali.

-Ujenzi wa choo upo katika 
hatua ya uchimbaji wa shimo.

-Kazi haijakamilka

19 Ukamilishaji wa 
matundu ya choo 
katika Shule ya 
Sekondari Iseni.

1,000,000/= 
(P4R)

- Kazi ipo katika hatua ya 
boma.

-Kazi 
haijakamilika.

20 Ufungaji wa 
mfumo wa gesi 
katika shule ya 
Sekondari 
Bungulwa.

3,100,000/=
(P4R)

- Kazi imekamilka Kazi imekamilika.

21. Ukamilishaji wa 
vyumba viwili 
vya madarasa na 
ofisi moja ya 
mwalimu Shule 
ya Msingi 
Manguluma.

5,000,000/= 
(P4R)

- Kazi ipo katika hatua ya 
kufanya 
ukamilishaji(finishing) bado 
kupiga plasta,kuweka milango
na kupiga rangi.

- Timu ya 
ufuatiliaji  ilitoa 
maagizo kazi iwe 
imekamilika 
ifikapo tarehe 
25/11/2017.

22. Ukamilishaji wa 
jengo la Zahanati 
ya Kadashi.

30,000,000/=(
Awamu ya 
kwanza 
TANAPA).

13,000,000/=(
Awamu ya pili
mfuko wa 
Jimbo)

- -Kazi ipo hatua ya upauaji. . -Mhandisi wa 
ujenzi atoe 
maelekezo ya kazi 
kwa kamati na 
fundi ili waweze 
kuendelea na kazi 
ya ujenzi.

23. Ukamilishaji wa 
choo matundu 
nane katika shule 
ya Msingi 
Nyambui.

2,000,000/=
(P4R)

2,000,000/= -Kazi imekamilika. -Kazi imekamilika.

24. Ukarabati wa 
Zahanati ya 
Shilembo.

- -Kazi ipo hatua ya kupiga 
lipu.

Kazi inaendelea.

25 Ujenzi wa 
mabweni mawili, 
ukamilishaji wa 
maabara na 

-
206,000,000/=
(P4R)

- -Ujenzi wa bweni upo hatua 
ya kuchimba msingi na 
kufyatua matofali.

-Kazi inaendelea.
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madarasa mawili 
katika Shule ya 
Sekondari 
Mwamashimba.

-Ukamilishaji wa maabara na 
vyumba vya madarasa kazi 
haijaanza .

26 Ukamilishaji wa 
madarasa manne ,
ofisi ya mwalimu 
na vyoo katika 
Shule ya 
Sekondari 
Bupamwa.

-
101,000,000/=
(P4R)

- -Kazi ya kujenga madarasa na 
ofisi ya mwalimu  
imekamilka.

-Ujenzi wa choo bado kazi 
haijakamilka.

Timu ya ufuatiliaji
ilitoa maagizo kazi
ya ujenzi wa vyoo 
iwe imekamilika 
ifikapo tarehe 
13/11/2017.

27. Ukamilishaji wa 
madarasa manne ,
ofisi ya mwalimu 
na vyoo katika 
Shule ya Msingi 
Kiliwi.

101,000,000/=
(P4R)

- -Kazi imekamilika -Kazi imekamilka.

28 Ukamilishaji wa 
choo Shule ya 
Msingi Shilima.

2,000,000/=
(P4R)

2,000,000/= -Kazi imekamilika. -Kazi imekamilika

29. Ukamilishaji 
vyoo Shule ya 
Sekondari 
Nyamilama.

2,318,335/= 
(P4R)

- -Kazi imekamilika. -Kazi imekamilika

30 Ukamilishaji 
vyumba viwili 
vya madarasa 
shule ya Msingi 
Sumve.

15,000,000/= 
(P4R)

9,958,000/= -Kazi imekamilika -Kazi imekamilika

31 Ukamilishaji 
mfumo wa gesi 
katika Shule ya 
Sekondari 
Mwang’ahalanga

3,100,000/= 3,077,000/= -Kazi imekamilika -Kazi imekamilika

MAONI/MAPENDEKEZO:

1. Timu ya ufuatiliaji inapendekeza katika miradi yote kuwepo na uhakika wa upatikanaji wa 
mafuta ili kufanikisha ziara za ufuatiliaji wa miradi yote kwa wakati.

2. Timu ya ufuatiliaji inapendekeza pia kuwe na posho kwa ajili ya wataalam wanapotembelea 
miradi ili kuongeza ufanisi wa kazi.

3. Timu ya ufuatiliaji imegundua pia kuna baadhi ya malipo ya vifaa yamekua yakiidhinishwa  
pasipo vifaa hivyo kuthibitishwa/kukaguliwa  mfano  katika Shule ya Msingi Ng’washkuga kuna 
malipo ya vifaa  yameidhinishwa lakini vifaa havikununuliwa.
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