



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA**



19 JULAI, 2024

TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA ANAWATANGAZIA WAZABUNI, VIKUNDI MAALUM AMBAVYO VIMESAJILIWA NA KUTAMBULIWA PAMOJA NA MAFUNDI UJENZI (LOCAL FUNDI) KUWA KUTAKUWA NA MAFUNZO YA SHERIA MPYA YA UNUNUZI WA UMMA NA.10 YA MWAKA 2023 PAMOJA NA MAFUNZO YA MFUMO WA UNUNUZI WA UMMA (NeST).

MAFUNZO HAYA YATATOLEWA NA MAAFISA KUTOKA MAMLAKA YA UDHIBITI WA UNUNUZI WA UMMA (PPRA).

MAFUNZO YATAFANYIKA KWA MUDA WA SIKU MBILI (2) TAREHE 25-26/07/2024 KUANZIA SAA 2:30 ASUBUHI KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA.

KARIBUNI SANA NA MAFUNZO HAYA NI BURE.

Usomapo Tangazo hili mjulishe na mwenzako

IMETOLEWA NA

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA**

Mtaa wa Kakora, S.L.P. 88 Ngudu, SIMU: +255 (028) 2983121, Nukushi: +255 (028) 2983119 Barua Pepe: ded@kwimbadc.go.tz, dhro@kwimbadc.go.tz, Tovuti: www.kwimbadc.go.tz