



OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA



Unapojibu tafadhali taja:

Kumb Na. GB.1/313/01/3

15/10/2024

TANGAZO LA KUPANGISHA CHOO KATIKA MNADA WA NGUDU

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA ANAWATANGAZIA NA KUWAKARIBISHA WANANCHI, WAFANYABIASHARA NA WATU WOTE WENYE NIA YA KUENDESHA CHOO KILICHOPO KATIKA MNADA WA NGUDU, CHOO HICHO KINA SEHEMU MBILI; UPANDE WA WAMAUME NA UPANDE WA WANAWAKE

UPANDE WA WAMAUME

KUNA MATUNDU MAWILI YA CHOO NA SEHEMU YA HAJA NDOGO,

UPANDE WA WANAWAKE

KUNA MATUNDU MAWILI YA CHOO.

SIFA ZA MWOMBAJI

1. Mwombaji awasilishe makadirio ya mapato na matumizi ya choo hicho pamoja na kiasi atakacholipia kwa Halmashauri kila mwezi
2. Mwombaji awe tayari kulipia mapato yatakayokubaliwa baina ya pande zote mbili kwa awamu mbili kwa mwaka (kila baada ya miezi sita).
3. Mwombaji asiwe anadaiwa deni lolote na Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba.
4. Mwombaji awe na umri usiopungua miaka 18 na awe na akili timamu.
5. Mwombaji atakayekubaliwa atakamilisha maombi ya upangaji kwa kujisajili katika mfumo wa mapato wa TAUSI (Tausi portal) pamoja na kujaza mkataba wa upangaji.

UTARATIBU WA KUTUMA MAOMBI

-Maombi yote yatumwe kwa anuani ifuatayo;

Mkurugenzi mtendaji,


Halmashauri ya wilaya ya kwimba,

S.L.P 88,

Ngudu kwimba.

-Mwisho wa kupokea maombi ni 22/10/2024

AIDHA, WAOMBAJI WANARUHSIWA KUTEMBELEA ENEO LA MRADI ILI KUJIONEA HALI HALISI KABLA YA KUFANYA MAOMBI YA UPANGAJI. KWA MAELEZO NA UFAFANUZI WASILIANA NA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI KUPITIA KITENGO CHA MAPATO.


DKT AMON D. MKOGA,
MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA

**MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA**

Uk. 17

Mtaa wa Kakora, S.L.P 88, Ngudu, SIMU : +255 (028) 2983121, Nukushi: +255 (028) 2983119
Barua Pepe: ded@kwimbadc.go.tz, dhro@kwimbadc.go.tz, Tovuti: www.kwimbadc.go.tz