JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb Na.MZA/KDC/CS.10/99/3C 99 Novemba, 2023

TANGAZO LA KUITWA KAZINI

Mkugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Kwimba anapenda kuwatangazia
waombaji wote wa nafasi za kazi ya Dereva Daraja la Il pamoja na Wasaidizi wa
Kumbukumbu Daraja la Il waliofaulu usaili wa mahojiano ya ana kwa ana na
kuchaguliwa. '

Aidha, Madereva na Wasaidizi wa Kumbukumbu waliofaulu usaili na kuchaguliwa
kulingana na vigezo vilivyowekwa kwa mujibu wa taratibu wanatakiwa kuripoti kwa
Mkurugenzi Mtendaji ndani ya siku 14 tangu tarehe ya Tangazo hili kwa ajiri ya

kukamilisha taratibu za ajira, Mwishc wa kuripoti ni tarehe 05/12/2023.

A : MAJINA YA WASAILIWA KADA YA DEREVA Il WALIOFAULU NA

KUCHAGULIWA

NA | JINA KAMILI ~ | MAELEZO

1 TPASCHAL KALUMU KIBANGA ~ | AMECHAGULIWA
2 BULUGU LUPANDE SHIJA T | AMECHAGULIWA

3 AYUBU SELEMANI SAMWEL T AMECHAGULIWA )
4 EONIVENTURA CHARLES MUYYA AMECHAGULIWA

5 | HABIBU IDDY ABDALLAH _ AMECHAGULIWA

=1

B: MAJINA YA WASAILIWA KADA YA MSADIZI WA KUMBUKUMBU i

WALIOFAULU NA KUCHAGULIWA

"NA [ JINA KAMILI - ~ |MABLEZO ]
‘ 1| SHARON STEVEN LUYOBYA " AMECHAGULIWA |
2 |MIRAJISHABANI JIMBE [ AMECHAGULIWA |

Wanatakiwa kuzingatia yafuaiayo:-
1. Kuja na vyeti halisi (Original certificates) vya kidato cha Nne, sita, lesseni ya
udereva na vyeti vya chuo,” result slip, statement of result, provision of result
au transcript” HAITAKUEALIWA.
2. Kuja na cheti halisi tiia nuzaiwa (Driginal birth cartificate).
Kuja na picha nne ndogo 23 Iivi karibuni (passoort size).
4. Kuja na Kitambulishc cha Taifa kutoka Mamiaka ya Vitambulisho vya Taifa

(NIDA) au namba ya «itzmbulisho cha Taifa.
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5 \Wale ambao majina yac hayaonekana kwenye tangazo hili watambue kuwa
hawakuchaguliwa. Hivyo, wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi

zitakapotangazwa.

Tangazo hili pia linapatikana katika atovuti ya Halmashauri ya Kwimba

www.kwimbadc.go.tz

Tangazo hili imetolewa na,

Denis D.Ehcgo
KAIMU MKURUGENZI MTEMDAJ!
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA

MKIURUGENZ] MTENDAT]
Nakala:- LIAL MASHAURI YA WILAYA YAKWIMBA
Katibu,
Ofisi ya Rais,
Sekretarieti ya Ajira,
S.L.P 2320,
DODOMA.
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