



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA



13 Februari, 2025

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA


Umma unatangaziwa kuwa Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba inakusudia kuuza magari na pikipiki chakavu kwa njia ya Mnada wa hadhara.

Mnada huo utafanyika siku ya Ijumaa tarehe 28/02/2025 kuanzia saa 4.00 asubuhi katika viwanja vya Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba. Magari na pikipiki zitakazouzwa ni kama ifuatavyo:-

| AINA YA GARI | AINA YA PIKIPIKI |
|----------------------------|---|
| SM 4630 ISUZU NKR | SM 8342 CHESIS NO.LWBPCJ1F3A1009808-HONDA CGL125 |
| SM 5225 NISSAN PATROL | CHASIS NO. LWBPCJ1FOA1009779-HONDA CGL 125 |
| SM 6219 NISSAN PATROL | CHASIS NO.DE02X-052047-YAMAHA DT |
| SM 11152 T/LAND CRUISER V8 | |

MASHARTI YA MNADA

1. Atakayenunua atalipa 25% ya thamani ya gari au pikipiki siku ya mnada na 75% atalipa ndani ya siku kumi na nne(14) toka siku ya mnada na endapo atashindwa kukamilisha malipo kwa muda huo fedha aliyolipa haitarudishwa na gari hili au pikipiki itauzwa tena kwa mnada wa tarehe itakayopangwa.
2. Wanunuzi wanaruhusiwa kufanya ukaguzi wa magari au pikipiki siku moja kabla ya mnada katika Ofisi za Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba.
3. Watakaonunua magari au pikipiki watafanya malipo kupitia Akaunti ya Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba-Own Source collection A/C NAMBA 31510001199 baada ya kupatiwa namba ya kulipia (control number).
4. Kwa mawasiliano zaidi wasiliana na namba zifuatazo:-0752 090 008, 0654 121 007, 0685 510 455, 0758 375 905


Dkt. AMON MKOGA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMB

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA KWIMBA