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TAARIFA KWA UMMA

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya wilaya ya Kwimba, Bibi Pendo A. Malabeja  anawatangazia wananchi   wote  kuwa kutakuwa na Mkutano wa Baraza la Madiwani utakaofanyika  tarehe 23 Mei, 2018 kuanzia  saa 4:00 asubuhi katika ukumbi wa mikutano wa Halmashauri.

Mkutano huo utajadili na kupitia taarifa za robo ya tatu Januari -Machi 2017/2018. 

Wananchi wote mnakaribishwa.


Imetolewa na:
KItengo cha TEHAMA na Uhusiano,
Halmashauri ya Wilaya ya Kwimba,
22 Mei, 2018.
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