

FORM NO.L.R.53

Nimepokea toka kwa **MSAJILI WA HATI MSAIDIZI MKUU**, Idara ya Hati za
Ardhi,S.L.P 1101, MWANZA.

Hati nambari:.....
Kwa jina la:.....
Kuhusu kiwanja Na:
Tarehe:.....
Mahali:.....
Sahihi..... Sahihi.....

FORM NO.L.R.53

Nimepokea toka kwa **MSAJILI WA HATI MSAIDIZI MKUU**, Idara ya Hati za
Ardhi,S.L.P 1101, MWANZA.

Hati nambari:.....
Kwa jina la:.....
Kuhusu kiwanja Na:
Tarehe:.....
Mahali:.....
Sahihi..... Sahihi.....

FORM NO.L.R.53

Nimepokea toka kwa **MSAJILI WA HATI MSAIDIZI MKUU**, Idara ya Hati za
Ardhi,S.L.P 1101, MWANZA.

Hati nambari:.....
Kwa jina la:.....
Kuhusu kiwanja Na:
Tarehe:.....
Mahali:.....
Sahihi..... Sahihi.....

