
MGAO WA FEDHA ZA CDG NGAZI YA KATA/VIJIJI  KWA MWAKA WA FEDHA
2016/2017

NA JINA LA
KATA

JINA LA
KIJIJI/SHULE/

ZAHANATI

NAMBA YA
AKAUNTI

KIASI CHA
FEDHA

MRADI
UNAOTEKELEZWA

1 MWAGI Mwabilanda 31503700065 3,446,955.00 Ukamilishaji  wa choo 
shule ya msingi 
Mwagi

2 Mwamajila 25,000,000.00 Ukamilishaji wa jengo 
la zahanati ya 
mwamajila

3 Maligisu Shule ya 
msingi 
Chamhela

31503700136 7,045,995.00 Ukamilishaji wa 
chumba cha darasa 
katika shule ya msingi
Chamhela.

4 Nyambiti Shule ya 
msingi 
Iseng’wa

31503700141 8,000,000.00 Ukamilishaji wa 
chumba cha darasa 
shule ya msingi 
Iseng’wa

5 Nyambiti Kinoja 
sekondari

31503700079 17,000,000.00 Ukamilishaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa shule ya 
Sekondari Kinoja

6 Walla Shule ya 
msingi 
Buchamwa

31503700133 8,000,000.00 Ukamilishaji wa 
chumba cha darasa 
shule ya msingi 
Buchamwa

7 Malya Shule ya 
sekondari 
Malya

31501100450 17,000,000.00 Ukamilishaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa katika shule
ya sekondari Malya

8 Bugando Bugando shule 
ya msingi

31503700144 10,000,000.00 Ukamilishaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa katika shule
ya msingi Bugando

9 Ilula Zahanati ya 
kijiji cha Ilula

31510004544 19,450,000.00 Ukamilishaji wa 
nyumba ya mtumishi 
katika zahanati ya 
Ilula

10 Ilula shule ya 
msingi Ilula

31503700023 17,988,100.00 Ukamilishaji/ukarabati 
wa vyumba 3 vya 
madarasa.

11 Ngudu Ngudu 
sekondari

31501100460 3,000,000.00 Ukamilishaji wa choo 
Ngudu Sekondari



12 Ngudu Bujiku Sakila 
sekondari

31501100458 3,000,000.00 Ukamilishaji wa choo 
cha bweni shule ya 
sekondari Bujiku 
Sakila

13 Ng’hundi Shule ya 
sekondari 
Ng’hundi

31501200054 7,500,400.00 Ukamilishaji wa 
nyumba ya mwalimu 
Ng’hundi Sekondari 
(Kujenga Bafu, Choo 
na jiko)

14 Kikubiji Mwakilima 31510008504 23,533,000.00 Ukamilishaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa na ofisi 
katika shule ya msingi
Mwakilima.

15 Hungumal
wa

Lunele 31501100254 11,399,950.00 Ukamilishaji wa 
vyumba 2 vya 
madarasa katika shule
ya msingi Ilebelo

16 Mhande Izizmba ‘B’ 31501100246 13,300,000.00 Ukamilishaji wa 
nyumba  ya mtumishi 
katika shule ya msingi
Izizimba ‘B’

17 Nkalalo Zahanati ya 
Manawa

31510005941 10,000,000.00 Ukamilishaji/    
ukarabati wa nyumba 
ya mganga wa 
zahanati ya Manawa.

JUMLA KUU NGAZI YA JAMII 204,664,400.00


